1. Karamin girman ba tare da buƙatar tushe na ƙasa ba.
2. Tare da ci gaba touch Touch tsarin kula da tsarin CNC da duk tsarin aiki, ana iya sarrafa na'ura ba tare da ƙwararrun masu aiki ba.
3. Tare da ayyuka masu ƙarfi, injin na iya aiki kusan dukkanin ayyukan ƙaramin ma'aikata.
4. Tare da ƙarancin wutar lantarki da ƙarin inganci, ana rage farashin da yawa.
5. Ana amfani da kayan haɗi masu inganci da sassan lantarki don tabbatar da tsawon rayuwar sabis da ƙananan farashi.
6. fasaha na sarrafa ketare-iyakar kariya, don hana tasirin injin saboda yawan sarrafa takaddun ƙira.
7. Diversity iko iya raba sarrafa gudun aiki, idling gudun, yankan gudun, ƙwarai inganta ingancin gudun, ƙwarai inganta ingancin gudun, ƙwarai inganta ingancin sarrafa samfurin da kuma aiki yadda ya dace.
Cikakken atomatik biyar axis infrared sabon na'ura, jujjuya harshe da yawa, sarrafa tebur ta na'ura ɗaya, haɗin axis guda biyar na xyzab, mafi yawan amfani da shi, aiki mai sauƙi da ƙwarewa mai ƙarfi.
Ana amfani da shi don yankan, chamfering, niƙa gefen, slotting, hakowa, madauwari baka da sauran nau'ikan sarrafawa na musamman.
Samfura | US-B3020 |
Hanyar shirye-shirye 1 | Shigar da hoton CAD & Shirye-shiryen Manual |
Hanyar sarrafawa | CNC |
Ƙarfi | 15KW |
Wutar lantarki mai aiki | 380V 3 lokaci (na musamman) |
RPM | 6000r/min |
Girman ruwa | 400mm |
X-axis aiki bugun jini | 3000mm |
Y-axis aiki bugun jini | 2000mm |
Z-axis aiki bugun jini | 400mm |
A-axis aiki bugun jini | 360° juyawa kyauta |
B-axis aiki bugun jini | 0-90° |
Gudun yankan axis X/Y | 1-2000mm/min |
Gudun yankan axis Z-axis | 1-1000mm/min |
Gudun yankewa | 0-7r/min |
Yanke kauri | 100mm |
Gudanar da daidaito | 0.2mm ku |
Girman tebur aiki | 3000x2000mm |
Girman gabaɗaya | 5500x3120x3320mm |
Nauyi | 3200KG |
1. Kunshin waje: Daidaitaccen akwati plywood fitarwa na ruwa.
2. Kunshin ciki: Layer uku a duka; EPE lu'u-lu'u fim ɗin auduga + PE shimfidar fim.
Ingantattun kunshin, mafi ƙarfi da kariyar muhalli.
Hakanan muna iya yin fakiti bisa ga buƙatun ku.
Bayanin Isarwa: An aika a cikin kwanaki 20-30 na aiki bayan biya.
1. sabis kafin tallace-tallace: tallace-tallacen mu za su sadarwa tare da ku don sanin bukatun ku game da ƙayyadaddun na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na cnc da irin aikin da za ku yi, to, za mu ba ku mafi kyawun bayani a gare ku. Ta yadda zai iya tabbatar da kowane abokin ciniki ya sami ainihin injin da ake buƙata.
2. sabis a lokacin samarwa: za mu aika hotuna a lokacin masana'antu, don haka abokan ciniki za su iya sanin ƙarin cikakkun bayanai game da tsarin yin injin su kuma su ba da shawarwarin su.
3. sabis kafin aikawa: za mu ɗauki hotuna da tabbatarwa tare da abokan ciniki ƙayyadaddun umarnin su don kauce wa kuskuren na'urorin yin kuskure.
4. sabis bayan jigilar kaya: za mu rubuta wa abokan ciniki a lokacin da injin ya tashi, don haka abokan ciniki zasu iya yin isasshen shiri don na'ura.
5. sabis bayan isowa: za mu tabbatar da abokan ciniki idan na'urar tana cikin yanayi mai kyau, kuma mu ga idan akwai wani ɓangaren da ya ɓace.
6. sabis na koyarwa: akwai wasu jagora da bidiyo game da yadda ake amfani da na'ura. Idan wasu abokan ciniki suna da ƙarin tambaya game da shi, muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun don taimakawa shigarwa da koyar da yadda ake amfani da su ta Skype, kira, bidiyo, wasiƙa ko sarrafa nesa, da sauransu.
7. sabis na garanti: muna ba da garanti na watanni 12 don duka na'ura. Idan kowane laifi na sassan injin a cikin lokacin garanti, za mu maye gurbinsa kyauta.
8. sabis a cikin dogon lokaci: muna fatan kowane abokin ciniki zai iya amfani da injin mu cikin sauƙi kuma yana jin daɗin amfani da shi. Idan abokan ciniki suna da kowace matsala na inji a cikin shekaru 3 ko fiye, da fatan za a tuntuɓe mu kyauta.
Da fatan za a gaya mana kayan yankanku da girman aiki.
Kasuwancinmu suna kan layi na awanni 24. Hakanan zamu iya samar da sabis na shigarwa na ketare. Har ila yau, muna da fiye da kasashe 10 sito da sashe.
Gabaɗaya 15 ~ 25 kwanakin aiki.
Sure.Mun yarda OEM da ODM
Ee. Muna da horo kyauta akan layi. Idan akwai babbar matsala tare da injin ku a cikin lokacin garanti, za mu iya gyara shi.
Injin mu yana ɗaukar gado mai nauyi mai nauyi, kuma kowane sashi ana sarrafa shi ta hanyar injin injin CNC, wanda ke inganta daidaiton aikin injin.